LamSon
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
LamSon

Forum cho học sinh

You are not connected. Please login or register

Cóa mếy phần Mềm hay lớm !!!! kảr nHà zô nà .....nếu thếy hay thì cho mình comment nga!!!:)

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

♥_○◦¦∞ÇĦuỐÏ∞¦◦○_♥

♥_○◦¦∞ÇĦuỐÏ∞¦◦○_♥

Mếy phần mềm nì , mình kím nhìu chỗ mới kó đượx mếy kái như thế nèy .....Share với pà kon nà.....
Phần Mềm Phát Ra Sóng Làm Cho Muỗi tránh xa : [You must be registered and logged in to see this link.] ko Đùa Đâu thật Đấy( p/S:Ai không làm muỗi anophen nó cắn chết )
Phóng To ảnh ko nhoè ( xạo tí thôy chứ rõ hơn đc tí thôy ) hìk hìk: [You must be registered and logged in to see this link.]
Phần mềm "Tạo Hiệu Ứng tuyết Rơi"
[You must be registered and logged in to see this link.]
Kả nhà yên tâm ngar , mình đã test thử hít gòi , bảo đảm ko cóa virús âu !!!
Very Happy

2Cóa mếy phần Mềm hay lớm !!!! kảr nHà zô nà .....nếu thếy hay thì cho mình comment nga!!!:) Empty Re: Phần mềm hay Wed Mar 30, 2011 8:59 pm

кúภ_ℓσνєѕ_4єνєя

кúภ_ℓσνєѕ_4єνєя

tAz cũng mới tìm ra một phần mềm sửa hình Very Happy dễ xài hơn photoshop, ghép hình hay chỉnh sửa hình cũng dễ hơn photo shop, nhưng buồn một nỗi là viết bằng tiếng Hàn Quốc hay Trung Quốc gì đók Razz Razz Razz choz nên nếu thik thì tải về mà dùng nhák
[You must be registered and logged in to see this link.]
zô đó ấn zô kái bảng màu vàng có mũi tên xuống ák
đã test gần nửa năm rùi, sử dụng pìh thường và ko có hại gì cho máy hết Cool Cool

http://me.zing.vn/PeMiley1998/profile

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]