LamSon
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
LamSon

Forum cho học sinh

You are not connected. Please login or register

Địa chỉ của em

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Địa chỉ của em Empty Re: Địa chỉ của em Sun Jan 23, 2011 5:10 pm

chaubaoa6

chaubaoa6

Quán Pizza Bingô ák...
cực kì ngon luôn...có đủ thứ nà : pizza , pasta , ......
Wink

2Địa chỉ của em Empty Re: Địa chỉ của em Wed Feb 09, 2011 6:00 pm

VanDaiTruong_A5

VanDaiTruong_A5

Pizza Bingo o 51 Truong Cong Dinh

3Địa chỉ của em Empty Re: Địa chỉ của em Fri Feb 11, 2011 9:40 am

chaubaoa6

chaubaoa6

quán cafê Why not ở 24 Nguyễn Chí Thanh, TP Đà Lạt cũng hay lúm á

[You must be registered and logged in to see this image.]

Tiệm mì Tàu cao nữa nòk ỡ 217 Phan Đình Phùng

Tiệm trà sữa Hoa Hướng Dương => ngon lắm ík

4Địa chỉ của em Empty CLB ẨM THỰC ĐÀ LẠT Mon Feb 14, 2011 6:22 pm

ninhthanhquocviet01688766

Để ăn sáng và ăn trưa, bạn có thể đến lầu 1 khu B chợ Đà Lạt. Các quầy hàng ở đây có đủ các món: cơm, phở, bún, cháo, mì, bánh hỏi, bánh bèo, chè,…

Để ăn sáng và ăn trưa, bạn có thể đến lầu 1 khu B chợ Đà Lạt. Các quầy hàng ở đây có đủ các món: cơm, phở, bún, cháo, mì, bánh hỏi, bánh bèo, chè,… Hàng quán ở đây phục vụ đến tận chiều tối. Để ăn khuya, bạn có thể ra chợ Âm phủ, đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, hoặc con đường ngang nối từ đường Trương Công Định sang Tăng Bạt Hổ. Chọn món bình dị nhưng vẫn đậm đà chất lượng, bạn có thể thưởng thức mì quảng ở ấp Ánh Sáng, bánh xèo ở dốc Nhà Làng (đường Nguyễn Biểu, nối từ đường Trương Công Định xuống đường Phan Đình Phùng) hoặc bánh canh ở đường Nhà Chung, khu Xuân An. Buổi tối, cần một tách cà phê cho ấm bụng, bạn có thể vào dãy quán dọc đường Nguyễn Chí Thanh hay những quán nằm rải rác quanh khu Hòa Bình, đường 3 tháng 2. Bên hồ Xuân Hương thì có nhà hàng Thanh Thủy, Thủy Tạ. Xa hơn nữa có các quán sân vườn ở đường Trần Phú, đường Hùng Vương. Đang co ro trong hơi lạnh thấm thía của vùng cao nguyên, không có gì thú vị hơn là ăn uống một cái gì đó thật nóng sốt. Razz Razz Sữa đậu nành Đà Lạt có vị béo đậm đà của đậu xay nguyên chất không pha trộn. Buổi tối, trong khu chợ Âm phủ và dọc một đoạn bờ hồ Xuân Hương là những quán sữa đậu nành lộ thiên thu hút nhiều du khách. Ở đâu đó trong một góc chợ Âm phủ có gánh xôi của một bà cụ già, mỗi khi mở nắp là một làn hơi nóng tỏa lên nghi ngút như sương mù Đà Lạt. Chè ở Đà Lạt cũng được nấu đặc, ăn nóng. Ở đây, bạn có thể thưởng thưởng thức chè đậu trắng nước dừa, chè đậu ván, đậu phụng, chè bắp… Sau đó có thể là một tách cà phê nóng ngào ngạt hương vị cao nguyên trong một ngôi quán nhỏ ấm cúng nào đó. Bạn cũng có thể nhấm nhá một con mực khô vừa nướng trên lò hay nhai những hột đậu phụng rang nóng giòn, hoặc vào mùa bắp thì thưởng thức những trái bắp nướng quết mỡ hành còn nguyên độ nóng thấm đến tận chân răng. Rolling Eyes Rolling Eyes

5Địa chỉ của em Empty ^^ Sun Feb 20, 2011 7:12 pm

NgôThùyNhậtHạ

Cảm ơn các bạn nhé^^
Mình cũng thích Hoa Hướng Dương
p/s: sao để HHD ở HCMC thế này? Very Happy

6Địa chỉ của em Empty Re: Địa chỉ của em Mon Feb 21, 2011 8:33 pm

Pizza Bingo o 51 Truong Cong Dinh
cafê Why not ở 24 Nguyễn Chí Thanh, TP Đà Lạt
Tiệm mì Tàu 217 Phan Đình Phùng
Idea Idea Idea

7Địa chỉ của em Empty Re: Địa chỉ của em Tue May 24, 2011 5:00 pm

thuyhuong99

thuyhuong99

chaubaoa6 đã viết:quán cafê Why not ở 24 Nguyễn Chí Thanh, TP Đà Lạt cũng hay lúm á

Tiệm mì Tàu cao nữa nòk ỡ 217 Phan Đình Phùng

Tiệm trà sữa Hoa Hướng Dương => ngon lắm ík

thèm wa'. chẹp chẹp

http://me.zing.vn/thuyhuong1999dl/profile

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]