LamSon
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
LamSon

Forum cho học sinh

You are not connected. Please login or register

Cách làm món ăn dân gian

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Cách làm món ăn dân gian Empty Cách làm món ăn dân gian Tue Jan 25, 2011 9:36 pm

NguyenTranThienTan

NguyenTranThienTan

Laughing Laughing Laughing Chà chà, sắp đến tết rùi, chúng ta lại được "xơi" những món ăn thật hấp dẫn như:Bánh chưng, bánh dầy, bánh dầy, chả, lụa, nem,....Liệu chúng ta có biết được những món ăn đó làm như thế nào?, làm bằng chất liệu gì????????????
Hôn nay, mình và các bạn cùng tìm hiểu cách làm những món ăn dó nghe.
*Đầu tiên, chúng mình sẽ tìm hiểu cách làm mon bánh chưng. Mình mời các bạn coi video

santa santa santa Mong các bạn sẽ tự làm được những chiếc bánh chưng thật thơm thật ngon (hi...hi...hi). Chúc các bạn may mắn lol! lol! lol! lol! lol!

2Cách làm món ăn dân gian Empty Sắp tết rồi Wed Jan 26, 2011 1:27 pm

ninhthanhquocviet01688766

ninhthanhquocviet01688766

Cũng nên giúp ba mẹ nấu bánh nhỉ, ai muốn đến đáp công ơn của cha mẹ thì hãy nấu một món gì đó thật ngon cho ba mẹ:

Mình sẽ nấu bánh tét , vì sắp đến tết rồi

geek geek geek geek geek geek geek
Chúc các bạn may mắn và làm tốt theo hướng đẫn ( hihihi)

3Cách làm món ăn dân gian Empty "Thịt đông" Sat Jan 29, 2011 7:18 am

NguyenTranThienTan

NguyenTranThienTan

tongue cyclops cyclops Chúng ta lại cùng tiếp tục giúp cha mẹ làm những món ăn vào ngày tết. Hôm nay, chúng ta sẽ được học cách làm món thịt đông"Thơm ngon, hảo hạng, có 1 ko 2". Cool Shocked Shocked
albino Cám ơn các bạn đã đón xem "buổi dạy nấu ăn " trong ngày tết. Chúc các bạn có những ngày tết zui zẻ bên gia đình và bạn bè, nhất là làm được món thịt đông hấp dẫn này nha!!!!!!!(ha...ha...ha) tongue tongue

Được sửa bởi NguyenTranThienTan ngày Sun Jan 30, 2011 10:55 am; sửa lần 1.

4Cách làm món ăn dân gian Empty Re:...... Sat Jan 29, 2011 8:21 pm

кúภ_ℓσνєѕ_4єνєя

кúภ_ℓσνєѕ_4єνєя

2 nguoi` la` boy ma` hay tim` hieu~ cach' lam` banh' nhy~
dang' khen
lol! lol! lol! lol!

http://me.zing.vn/PeMiley1998/profile

5Cách làm món ăn dân gian Empty Re: Cách làm món ăn dân gian Fri Feb 11, 2011 7:07 am

chaubaoa6

chaubaoa6

tìm mà hông biết có làm được hông á Smile

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]