LamSon
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
LamSon

Forum cho học sinh

You are not connected. Please login or register

Ngày Tết của em!

nguyen hai phi a5
chaubaoa6
Admin
7 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Ngày Tết của em! Empty Ngày Tết của em! Thu Jan 13, 2011 9:40 am

Admin

Admin
Admin

TẾT ĐẾN GẦN, CHÚNG TA MONG MUỐN ĐƯỢC GÌ VÀ LÀM GÌ. HÃY NÊU CẢM NHẬN CỦA MÌNH NHÉ!
Nhớ viết hay và
o geek

https://lamson.all-up.com

2Ngày Tết của em! Empty Tết Thu Jan 13, 2011 5:40 pm

chaubaoa6

chaubaoa6

Admin đã viết:TẾT ĐẾN GẦN, CHÚNG TA MONG MUỐN ĐƯỢC GÌ VÀ LÀM GÌ. HÃY NÊU CẢM NHẬN CỦA MÌNH NHÉ!
Nhớ viết hay và
o geek

Razz Tết thì em mún đc nhìu tiền lì sì ....chĩ mong nhà trường cho nghĩ súm súm chút để hs chơi nhìu nhìu zào .....kakakaka =))
Tết nì em chúc kô zà mấy kưng khối 7 zuj zẻ mập mạp , lun lun háppi.....Smile)
Chútx choa diễn đàn có nhìu nhìu mems nka .....
IU LAM SƠN 4`EVỜ
Very Happy

3Ngày Tết của em! Empty Ngày tết quê em Fri Jan 14, 2011 11:02 am

nguyen hai phi a5

nguyen hai phi a5

"Tết tết tết tết đến rùi ....."
Đúng òy đó Smile , tết đã sắp đến rùi Razz , zậy là aj aj cũng được thêm một tuổi mới, thêm được chút trưởng thành nè, 1 chút dà dặn trong suy nghĩ nữa nàk,.... Exclamation Tết là dịp mà bao đứa trẻ monh đợi (vì Đứa trẻ nào mà hok thích lì xì chứ!!! cheers ) Tết ko đơn thuần là dịp gia đình được hạnh fúc, quây quần bên nhau mà còn là dịp để ta nhìn lại những thành công mà mình đã đạt được, những thất bại mà mình đã trải wa, để rùi cùg nhau lên 1 kế hoạch mới cho tương lai. Rùi trong dịp tết thì ta lại còn được đi chơi nè, thăm ông bà nàk, đi chúc tết khắp nơi nữa,.... zuj ơi là zuj Basketball !!! Nhân dịp này cũng xin chúc các thầy các cô cùng các bạn hs 1 năm mới phát tài, phát lộc, phát tình, phát tướng (đừng phát phì như mình nhaz!!! bounce bounce bounce ). (Hu...Hu... Mad Lại post sau Châu Bảo nữa òy scratch pale huhuhuhuhu..... scratch!!! )

4Ngày Tết của em! Empty Re: Ngày Tết của em! Fri Jan 14, 2011 5:55 pm

chaubaoa6

chaubaoa6

nguyen hai phi a5 đã viết:
"Tết tết tết tết đến rùi ....."
Đúng òy đó Smile , tết đã sắp đến rùi Razz , zậy là aj aj cũng được thêm một tuổi mới, thêm được chút trưởng thành nè, 1 chút dà dặn trong suy nghĩ nữa nàk,.... Exclamation Tết là dịp mà bao đứa trẻ monh đợi (vì Đứa trẻ nào mà hok thích lì xì chứ!!! cheers ) Tết ko đơn thuần là dịp gia đình được hạnh fúc, quây quần bên nhau mà còn là dịp để ta nhìn lại những thành công mà mình đã đạt được, những thất bại mà mình đã trải wa, để rùi cùg nhau lên 1 kế hoạch mới cho tương lai. Rùi trong dịp tết thì ta lại còn được đi chơi nè, thăm ông bà nàk, đi chúc tết khắp nơi nữa,.... zuj ơi là zuj Basketball !!! Nhân dịp này cũng xin chúc các thầy các cô cùng các bạn hs 1 năm mới phát tài, phát lộc, phát tình, phát tướng (đừng phát phì như mình nhaz!!! bounce bounce bounce ). (Hu...Hu... Mad Lại post sau Châu Bảo nữa òy scratch pale huhuhuhuhu..... scratch!!! )

kakakaka Razz
Phi post sau Bảo làk đúng gòi...còn đòi gì nữa hữk.....viết hay nha.... Wink

5Ngày Tết của em! Empty RE Sat Jan 15, 2011 6:10 pm

chaubaoa6

chaubaoa6

Admin đã viết:TẾT ĐẾN GẦN, CHÚNG TA MONG MUỐN ĐƯỢC GÌ VÀ LÀM GÌ. HÃY NÊU CẢM NHẬN CỦA MÌNH NHÉ!
Nhớ viết hay và
o geek

( viết nguyên bài lun nờ ) Exclamation
Quy luật muôn đời nay, tạo hóa ban tặng một năm có 4 mùa, mùa Xuân là mùa để lại nhiều cảm xúc nhất, là mùa mở màng cho một năm mới , là mùa Tết. Embarassed
Dù không mong đợi Tết vẫn đến, dù không muốn ai cũng thêm 1 tuổi... cyclops
Tết đã có từ ngàn đời nay, song không bao giờ cũ. I love you
Tết là mùa hoa trái đâm chồi nảy lộc khiến cuộc sống tươi đẹp và nhiều sức sống hơn Surprised , là những ngày nghỉ bên gia đình Laughing , mứt và tiền lì xì ^_^ nữa chớ.
Càng lớn thêm , thì tôi càng cảm nhận được sự kì diệu của mỗi độ Tết đến. Very Happy
Càng lớn thêm, thì tôi càng khám phá ra những điều chưa thấy trước kia, mùa xuân mang cho em bao ngây ngất và vui sướng. Very Happy
Càng lớn thêm ,thì tôi càng ước thật nhiều Tết trở lại... Very Happy
Có khi nào bạn thử đứng lặng để nhìn ngắm cảnh Tết chưa?? Question Chĩ muốn nói là : " Yêu lắm lắm!! Tết ơi " Embarassed
Đối với tôi, Tết đến , không còn gì bằng đc đi mua sắm với mama, đc đi chơi với lũ bạn thân , đc mặc những bộ đồ mới rabbit , ......Nhưng vui nhất, có lẽ là đc nhận những đồng tiền mới coóng , cho dù chỉ là những đồng tiền lẻ nhưng đối với tôi chúng đong đầy bao ấm áp. Surprised
Tết thì trên môi ai cũng nở nụ cười , hạnh phúc siết bao khi mọi người chúc tụng cho nhau những lời chúc tốt đẹp nhất cheers . Mỗi lần đc ba mẹ hay ông bà chúc Tết tôi cảm thấy như chưa bao giờ đc nhận nhìu yêu thương đến như thế ,lại càng phải cố gắng hơn để xứng đáng , không phụ lòng niềm tin của mọi người đã dành cho mình. bom
Tết đến mang bao iu thương , Tết đi mang luôn cả những kỉ niệm chan chứa nụ cười Surprised lẫn nước mắt No , nên mong sao Tết tới thật nhanh .....ước gì ngày nào cũng là Tết nhợ.... alien
Tết nì, Bảo với con bạn thân dự tính đủ điều ... nên bây giờ mong tới Tết lắm lắm cơ ...... geek
Đã vậy mà nhà trường còn bắt học study thêm thứ 2 với thứ 3 nữa mới được nghỉ.....chắc lâu lớm mới đc đến Tết..... scratch
Tết chúc mọi người trong Diễn đàn Lam Sơn yêu quý... mỗi ngày một xinh tươi...mũm mĩm.....sẽ mãi luôn Very HappyLaughing ( có nhìu tìn lì xì )...kakaka ...... queen

6Ngày Tết của em! Empty Ngày tết quê em Sun Jan 16, 2011 2:12 pm

NguyenTranThienTan

NguyenTranThienTan

Rolling Eyes LaughingXuân đã đến rùiCoolShocked

Cool Chà chà, thế là đã qua một mùa đông dài ướt át santa drunken , mùa xuân đã bước vào cổng mỗi gia đình. Tết lại sắp đến, aj aj cũng zui zẻ chào đón mùa xuân Razz
Mùa xuân đẹp lắm, các bạn ạ. Trong mùa xuân thời tiết thật là trong lành, cây cối đâm hoa kết trái, con người và loài vật như được trung hòa lại làm một (chỉ có trong mùa xuân thôi đó)Wink

Nhắc đến mùa xuân thì chắc ta cũng phải nhớ đến ngày tết.Đứa trẻ nào cũng thích ngày tết hết đó(vì đc nhận tiền lì sì mờ…hjhjbounce Basketball Basketball cyclops ). Đối với chúng ta, ngày tết là ngày mà mọi người trong gia đình quây quần bên nhau, cùng nói chuyện ôn lại chuyện cũ một chút, nhìn lại những thành công và thất bại mà mình đã đạt được. Bên cạnh đó, ngày tết còn là ngày con cháu chúc tết, hỏi thăm ông bà cha mẹ, hàng xóm, láng giềng. Đặc biệt trong dịp tết, lũ trẻ chúng mình còn được đi chơi vứi bạn bè, đi lấy tiền mừng tuổi, đi thăm bà con và họ hàng…zui lắm, quá zui luôn cherry !!! Cũng nhân dịp năm mới TÂN MÃO clown cyclops( meo meo)em cũng xin chúc cho các thầy cô và đặc là quý dzị hs luôn luôn mạnh khỏe, zui zẻ và có một năm mới an khang thịnh zượng,tấn tài tân lộc (nè nè các bạn hs đừng có zui chơi quá độ rùi quên luôn việc học đi đó hj….hj….hj….hj)
tongue tongue tongue

ĂN TẾT ZUI ZẺ NGHEN I love you lol!

Được sửa bởi NguyenTranThienTan ngày Fri Jan 21, 2011 10:44 am; sửa lần 6.

7Ngày Tết của em! Empty Tết Tue Jan 18, 2011 7:44 pm

ichtin_a4

ichtin_a4

Mong trường cho nghỉ dài dài Laughing ckơi tết cko phê dài dài lun Shocked

8Ngày Tết của em! Empty Re: Ngày Tết của em! Wed Jan 19, 2011 6:12 pm

MyLinhA6

MyLinhA6

Razz Xuân đã về...Xuân đã về Razz
Chỉ còn nửa tháng nữa là đến Tết rồi... Very Happy
Ngoảnh lại thì thấy thời gian trôi qua thật nhanh affraid ....Những việc gì ai chưa hoàn thành thì hãy cố gắng mà làm nó nhoak flower ...
Tết đến..chắc cóa lẽ ai cũng thích khi đc sửa soạn quần áo mới Wink ...zà nhà nhà mọi người đều tất bật để chuẩn bị cho cái Tết sắp tới này... Smile
Zà zuj nhất là lúc giao thừa..đc ngắm pháo hoa bounce ..lúc đó cũng là lúc năm mới đã đến... Razz
Như thường lệ..cứ mỗi năm vào ngày mùng 1 thì em cùng zới gia đình đều đi thăm hỏi..chúc mừng mọi ng` 1 năm mới an lành zà hạnh phúc... cheers
Cũng zui nhất là khi đc đi chơi zới gia đình..pạn pè Very Happy zà khi nhận đc nhìu nhìu...tiền lì xì nữa (Ôi!! Zui wa' xá là zui) geek geek .........
Cuối cùng xin chúc quý thầy cô 1 năm mới mạnh khỏe..gặp nhìu may mắn trong công việc.... Smile
Zà cũng chúc mấy pạn lun lun zui zẻ..đặc biệt là phải học giỏi đóa nhoak... study

Được sửa bởi MyLinhA6 ngày Thu Jan 20, 2011 7:12 am; sửa lần 2.

9Ngày Tết của em! Empty Re : Ngày Tết của em! Wed Jan 19, 2011 8:40 pm

кúภ_ℓσνєѕ_4єνєя

кúภ_ℓσνєѕ_4єνєя

Tết.....tết.....tết
nhắc tới là làm mình thèm mấy thứ đồ ăn
mặc dù mình h0k có mập nhưng vẫn ko kìm chế đc trc' n~ thứ đó (ủa!!!!)
vs lại
ai mà chả thích Tết
iu Tết nhứt đời
Tết là mình đc đi chơi nèk.... có tiền lì xì nèk.... có nhìu thời gian pên gia đình thân iu nữa
3 ngày Tết là bên người thân.... cả dòng họ từ lớn tới nhỏ chụm lại một góc cùng ngồi xem phim.... chơi trò chơi...... zui lém
mình thik nhất là đón tết với người thân...... có cảm giác bình yên....an tâm....động lực cho những ngày năm mới
còn với n~ người pạn..... thỳ...... tha hồ tung hoành ngang dọc..... gì chứ pạn pè là wậy sướng nhất
chỉ tội cho các thầy các cô phải lo lắng cho tụi mình
haiz.........tụi em xin lỗi thầy cô nhiều lắm...... mong thầy cô ăn Tết vui vẻ nhak.... có lẽ tụi em sẽ ghé nhà vài thầy cô đấy

P/S : mặc dù admin nói viết cho hay vào, nhưng trường phái của mình là ngộ ngộ..... cho nên hok có mấy xúc động, thông cảm Smile

Được sửa bởi baochau_a3♥♥ ngày Wed Jan 19, 2011 8:43 pm; sửa lần 2. (Reason for editing : about some mistakes)

http://me.zing.vn/PeMiley1998/profile

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]